FAQ
-
Q
Shin ma'aikata ne ko kamfanin kasuwanci?
AMu masana'anta ne da aka samo a cikin 1993, ƙwararre kan samar da yadudduka. Don haka muna da farashi mai fa'ida mai fa'ida. -
Q
Ina masana'antar ku take?
AA: Yana cikin Suzhou City, Lardin Jiangsu, China. Kimanin awanni 1.5 daga Shanghai. Barka da zuwa ziyarce mu! -
Q
Zan iya samun samfura?
AEe, za mu iya aika muku swatches kyauta a cikin girman A4. Idan kuna son girman da ya fi girma, tuntuɓi mu kuma za mu ba ku mafi kyawun farashi. -
Q
Menene MOQ ɗin ku? (KYAUTA TAKARDAR ODAR)
AKo da mita/ yadi ɗaya abin karɓa ne idan akwai yadudduka a cikin jari. Yawancin MOQ ɗin mu zai zama 200kg a kowace launi idan babu ƙyallen yadudduka a cikin jari saboda ya fi tsada-mafi kyau. Tabbas mun yarda da ƙaramin umarni masu yawa amma zai ɗauki ƙarin farashi kamar ƙimar ƙaramar minibulk (ƙarin rini) (<100kg). -
Q
Yaya tsawon lokacin yin launi na launi?
ADa fatan za a ba da lambar launuka na panton ko aiko mana da samfuri, kuma za mu aiko muku da tsinken lab a cikin kwanaki 5. -
Q
Menene lokacin jagoranku?
ATare da greige, zai ɗauki cikin mako guda. Ba tare da greige ba, zai ɗauki cikin makonni biyu. Idan kuna buƙatar adadi mai yawa, zai ɗauki ƙarin kwanaki. Gabaɗaya, za mu gaya muku takamaiman lokacin isar da zaran kun ba da oda. -
Q
Idan ban san takamaiman masana'anta ba, ta yaya zan sami tayin?
AKada ku damu. Kuna iya aiko mana da samfurin, kuma ƙwararrun ƙwararrunmu za su bincika cikakkun bayanai na masana'anta. Sannan za mu yi muku tayin. Ko da ba ku da samfurin, kuna iya ba mu ƙarin ra'ayoyin abin da kuke buƙata. Za mu zaɓi abin da ya dace kuma mu yi muku tayin. -
Q
Taya zaka tabbatar da ingancin?
A1) .Duk kayan za a duba su ta IQC (Kula da Ingancin Inganci) kafin a fara aiwatar da su. 2). IPQC (Input Process Quality Control) ana yin su ta hanyar sintiri a kowane tsarin samarwa. 3). Bayan an gama, za a yi cikakken QA da QC na samfuran.

EN
AR
NL
FR
DE
EL
IT
JA
KO
PT
RU
ES
ID
SL
UK
VI
HU
TH
TR
AF
MS
BN
LA
MY
XH
BG
HR
CS
DA
FI
HI
NO
PL
RO
SV
CA
TL
IW
LV
LT
SR
SK
SQ
ET
GL
MT